Máy giặt Sanyo F72VTS
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 450 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 118 lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 563 x 569 x 920 mm |
| Tính năng | - Thiết kế van đặc biệt |
| - Mạch điều khiển suy luận ảo | |
| - Đồng hồ định giờ - Đèn hiển thị | |
| - Chức năng an toàn cho trẻ em | |
| - 5 chế độ giặt tự động lựa chọn | |
| - Giặt bằng luồng nước phun | |
| - Khử trùng nước trong lồng giặt | |
| - Tự động khởi động khi có điện lại | |
| - Bộ lọc xơ vải được cải tiến bền đẹp | |
| - Giặt 3 chiều tăng hiệu quả giặt sạch |
eFamily cung cấp
giá rẻ nhất!
click xem chi tiết tại : Máy giặt Sanyo F72VTS
máy giặt cũ giá rẻ tại tp.hcm
Trả lờiXóaTags: máy giặt toshiba 7kg