Máy giặt LG WFS1015TT
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 10 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 460 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xám |
| Kích thước (RxSxC) | 632 x 670 x 1020 mm |
| Tính năng | - Vắt cực khô với các mức T.gian |
| - Nhiều mức nước và C. Trình giặt | |
| - 6thác nước t.cường h.quả giặt | |
| - Màn hình hiển thị điện tử lớn | |
| - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Tự động khởi động lại khi có điện | |
| - 1 mâm giặt chính, 3 mâm giặt phụ | |
| - Lồng quay ngược chiều mâm giặt | |
| - Lồng giặt bằng thép không gỉ | |
| - Bộ lọc xơ vải kháng khuẩn |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét