Máy giặt Sanyo U850VTN
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng nghiêng - Sóng siêu âm |
| Khối lượng giặt | 8.5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 410 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 134 lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu vàng kim |
| Kích thước (RxSxC) | 589 x 620 x 988 mm |
| Tính năng | - Nano Ag+ , Sóng siêu âm |
| - Vắt cực khô | |
| - Đồng hồ định giờ - Đèn hiển thị | |
| - An toàn cho trẻ em | |
| - 5 chế độ giặt tự động lựa chọn | |
| - Nắp đậy trong suốt và cứng cáp | |
| - Tự khởi động khi có điện lại | |
| - Bộ lọc xơ vải cải tiến | |
| - C/độ Xả phun dạng lồng nghiêng | |
| - Mạch điều khiển suy luận ảo |
eFamily cung cấp
giá rẻ nhất!
click xem chi tiết tại :Máy giặt Sanyo U850VTN
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét