Máy giặt LG WFS8019SG
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 01 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit 7 |
| Khối lượng giặt | 8.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 350 W |
| Tốc độ vắt | 700 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu vàng hoa văn |
| Kích thước (RxSxC) | 540 x 540 x 910 mm |
| Tính năng | - Lồng giặt bằng thép không gỉ |
| - Cảm biến I-sensor thông minh, giặt sạch hoàn toàn cặn xà phòng | |
| - Màn hình hiển thị điện tử | |
| - Vắt cực khô với các mức thời gian 60’, 90’ & 120’ | |
| - Chương trình giặt nhanh 19’ | |
| - Bộ lọc Health+ bền đẹp và dễ dàng vệ sinh | |
| - Thiết kế sang trọng và lịch sự với nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Chế độ hẹn giờ | |
| - Tự khởi động lại khi có điện | |
| - Màn hình hiển thị điện tử lớn, 10 mức nước |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét