Máy giặt LG WFD1417DD
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 14 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 400 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu xám bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 632 x 670 x 1020 mm |
| Tính năng | - Tiết kiệm điện, nước với động cơ dẫn động trực tiếp biến tần |
| - 6 motion, Lồng giặt và mâm giặt bằng thép không gỉ | |
| - Cảm biến I-sensor thông minh, giặt sạch hoàn toàn cặn xà phòng | |
| - Công nghệ giặt 3 bước ưu việt | |
| - Vắt cực khô với các mức thời gian 60’, 90’ & 120’ | |
| - Chương trình giặt nhanh 19’ | |
| - 2 bộ lọc Health+ bền đẹp và dễ dàng vệ sinh | |
| - 6 thác nước tăng cường hiệu quả giặt | |
| - Thiết kế sang trọng và lịch sự với nắp kính chịu lực, chịu nhiệt | |
| - Tự khởi động lại khi có điện |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét