Máy giặt MG Sanyo U72NTS
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng - Sóng siêu âm |
| Khối lượng giặt | 7.2 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 450 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 118 lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 563 x 569 x 920 mm |
| Tính năng | - Chức năng Nano Ag+ |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Đồng hồ định giờ - Đèn hiển thị | |
| - Chức năng an toàn cho trẻ em | |
| - 5 chế độ giặt tự động lựa chọn | |
| - Nắp đậy trong suốt và cứng cáp | |
| - Tự động khởi động khi có điện lại | |
| - Bộ lọc xơ vải cải tiến, bền hơn | |
| - Xả phun với thùng giặt nghiêng | |
| - Giặt 3 chiều tăng h.quả giặt sạch |
eFamily cung cấp giá rẻ nhất!
click xem chi tiết tại:Máy giặt MG Sanyo U72NTS
click xem chi tiết tại:Máy giặt MG Sanyo U72NTS
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét