Máy giặt MG Sanyo D900HTS
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Sanyo |
| Xuất xứ | Liên doanh |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng nghiêng - Sóng siêu âm |
| Khối lượng giặt | 9.0 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 210 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 140 lít |
| Tốc độ vắt | 840 vòng/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| Kích thước (RxSxC) | 600 x 561 x 1010 mm |
| Tính năng | - Chức năng Nano Ag+ |
| - Vắt cực khô với nhiều lựa chọn | |
| - Đồng hồ định giờ - Đèn hiển thị | |
| - Động cơ truyền động trực tiếp | |
| - 9 chế độ giặt tự động lựa chọn | |
| - Nắp đậy trong suốt và cứng cáp | |
| - Tự động khởi động khi có điện lại | |
| - Bộ lọc xơ vải cải tiến, bền hơn | |
| - Xả phun với thùng giặt nghiêng | |
| - Giặt 3 chiều tăng h.quả giặt sạch |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét