Máy giặt Samsung WA95G5FEC
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 7.5kg |
| Điện năng tiêu thụ | 330 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 120 lít |
| Tốc độ vắt | 720 vòng/phút |
| Màu sắc | Ghi sáng |
| Kích thước (RxSxC) | 570 x 630 x 910 mm |
| Tính năng | - Thiế kế mới sành điệu |
| - Lồng giặt với thiết kế kim cương | |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Mâm giặt xoáy kép, giảm xoắn rối | |
| - Bộ lọc sinh học Magic Filter | |
| - Nắp bằng kính chịu lực | |
| - Giặt sạch và chống nhăn, rối | |
| - Màn hình hiển thị thời gian giặt | |
| - Tiết kiệm thời gian phơi khô |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét