| Hãng sản xuất | LG |
| Xuất xứ | Liên Doanh |
| Bảo hành | 01 năm |
| Loại máy | Lồng đứng Spirit |
| Khối lượng giặt | 8.5 kg |
| Điện năng tiêu thụ | 460 W |
| Tốc độ vắt | 730 vòng/phút |
| Màu sắc | Thân trắng |
| Kích thước (RxSxC) | 590 x 606 x 958 mm |
| Tính năng | - Động cơ dẫn động T.tiếp |
| | - Lồng, mâm giặt = thép không gỉ |
| | - Màn hình hiển thị điện tử |
| | - Công nghệ giặt 3 bước ưu việt |
| | - Nắp kính chịu lực, chịu nhiệt |
| | - Tự động khởi động lại khi có điện |
| | - 6 thác nước t.cường h.quả giặt |
| | - Lồng quay ngược chiều mâm giặt |
| | - Bộ cảm biến I-Sensor th.minh |
| | - Hộp lọc xơ vải kháng khuẩn |
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét