Máy giặt Samsung WA12W9XEC
Thông tin chi tiết
| Hãng sản xuất | Samsung |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Bảo hành | 2 năm |
| Loại máy | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 10kg |
| Điện năng tiêu thụ | 470 W |
| Lượng nước tiêu thụ | 120 lít |
| Tốc độ vắt | 720 vòng/phút |
| Màu sắc | Xanh dương |
| Kích thước (RxSxC) | 602 x670 x996mm |
| Tính năng | - Mâm giặt xoáy kép |
| - Lồng giặt với thiết kế kim cương | |
| - Chức năng vắt cực khô | |
| - Bảo hành 5 năm cho động cơ | |
| - Bộ lọc sinh học Magic Filter | |
| - Nắp bằng kính chịu lực | |
| - Mâm giặt xoáy kép cực mạnh | |
| - Màn hình hiển thị thời gian giặt | |
| - Nắp bằng kính chịu lực | |
| - Công nghệ giặt Wooble |
eFamily cung cấp giá rẻ nhất!
click xem chi tiết tại: Máy giặt Samsung WA12W9XEC
click xem chi tiết tại: Máy giặt Samsung WA12W9XEC
Không có nhận xét nào:
Đăng nhận xét